VIKING
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VIKING

Lấy Chiến Tranh Nuôi Chiến Tranh

Trang ChínhTrang Chính  Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ufo_member
Binh Nhất
Binh Nhất

Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?   Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Icon_minitimeTue Jan 20, 2009 5:18 pm

Như tiêu đề trên.
Bác này tên là "diep3462000" với lý do đánh em là em đánh bạn ổng, kêu em đừng đánh nữa mà em có đánh ai trong KIll đâu hu hu oan quá. Crying or Very sad còn 5h nữa đem quân tới T_T
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?   Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 3:42 am

hix , bạn bè của nhau nhiều quá , mà ko chỉ người trong LM mói là bạn , ngay cả người ngoài cũng là bạn
Gamma ai ai cũng có bạn , ko hiểu đến bào giờ thì hết đất Farm đây
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?   Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 8:18 pm

Cứ thêm chữ KILL trước tên thành phố cho dễ nhận diện nào, nếu có đứa nào giả danh thì xử lý sau Evil or Very Mad
http://vn.myblog.yahoo.com/huynh_manhhung
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?   Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!? Icon_minitime

Cứu Cứu 5:16 PM ngày hôm nay tự nhiên có 1 bác to khỏe của Kill Đánh Em !!!! UFO là em của Kill mà sao đánh em thế!?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chư hầu của LM Kill
» Đại chiến. R SUN - Kill
» Đại chiến lm sẽ diễn ra. R SUN - Kill
» Hiệp ước đồng minh DawO và KILL !!!