VIKING
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VIKING

Lấy Chiến Tranh Nuôi Chiến Tranh

Trang ChínhTrang Chính  tết anh em có dự định j Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tết anh em có dự định j

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
honghai866
Chủ Liên minh
Chủ Liên minh
honghai866

tết anh em có dự định j Empty
Bài gửiTiêu đề: tết anh em có dự định j   tết anh em có dự định j Icon_minitimeThu Jan 22, 2009 9:25 am

mọi ngươi vố đây để spam về dự định tết của mọi ngươi nhé
con tui nếu kô có j thây đổi thì bắt đầu từ mung 2 bắt đầu lập sòng quy tụ những tay bạc khát nước về tụ hội
dây là dip tốt đẻ anh em giao lưu các món cờ gian bạc bịp sưu tầm dc trong năm qua
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

Bài gửiTiêu đề: Re: tết anh em có dự định j   tết anh em có dự định j Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 3:36 am

úi úi ! tụ tập đánh bạc ở đâu thế anh honghai ?
em ở Hà Nội ko biết tham gia được ko nhỉ ?
hehe , em hay chơi bài trên trang ongame.com.vn nên đánh ăn tiền thoải mái , bảo đảm ko lỗ đâu , chắc chắn là có tiền mang về đi chơi tết hihi
mồng 2 thì em rỗi , em toàn đến nhà bạn dịp tết đánh bài ăn tiền thôi và lần nào cũng mang được tiền về hehe , ai định ăn cây chốt của em thì : vào rừng mở bắt con tưởng bở nha , vì em chuẩn bị cây chốt ngay từ lá bài đầu tiên hoho .
nếu tết này mà tụ tập đánh bài thì tốt quá , sẽ có tiền đi chơi tết mồng 5 + 6 với bạn bè ở cùng ngoại thành hehe
anh em tập trung mở sòng bạc đê để mình host bạc mang về đi chơi tết nào yêu quá đáng yêu
honghai866
Chủ Liên minh
Chủ Liên minh
honghai866

Bài gửiTiêu đề: Re: tết anh em có dự định j   tết anh em có dự định j Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 6:47 am

ho ho
cái dó chỉ là giải chí lúc đêm khuya thui
chứ dã tụ tạp là phải xóc đĩa, cái ày mới xôm, giầu nhanh mà nghèo cũng nhanh
ai tham gia cứ chuân bị tầm 1 T
anh em đánh nhỏ thui, vui là chính
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: tết anh em có dự định j   tết anh em có dự định j Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 8:02 pm

Tết rồi chắc ăn tết xong vô lo trả nợ để ra trường chứ ko có thời gian chơi với anh em nhiều Crying or Very sad
http://vn.myblog.yahoo.com/huynh_manhhung
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tết anh em có dự định j   tết anh em có dự định j Icon_minitime

tết anh em có dự định j
Trang 1 trong tổng số 1 trang