VIKING
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VIKING

Lấy Chiến Tranh Nuôi Chiến Tranh

Trang ChínhTrang Chính  luật bashing Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

luật bashing

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
honghai866
Chủ Liên minh
Chủ Liên minh
honghai866

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeThu Dec 25, 2008 4:02 pm

Mình nhận thấy trong Lm còn rất nhều tv chưa nắm rõ luật này nên nói qua lại về luật này cho anh em
Luật bashing là j
khi bạn tấn công 1 tp , trong vòng 24 h bạn chỉ đc phép tấn công "thành công" tối đa là 6 lần.
VD Giả sử bạn tấn công thành công Tp A lần đầu tiên là lúc 6 h sáng thì đến 6 h sáng ngày hôm sau bạn chỉ dc phép tân công tp A thêm 5 lần nữa
nếu đợt tấn công lần thứ 7 diễn ra trong khoảng tg đó tức là bạn đã phạm luật (dù cuộc tấn công có xuất phát từ bất kì tp nào của quốc gia bạn)
Chú ý là luật bashing chỉ áp dung cho 1 tp
Nghĩa là nếu 1 quốc gia có 3 tp thì bạn có quyền tấn công quốc gia đó nhiều nhất là 18 lần/24h ( mỗi tp dc phép tấn công 6 lần)
Vậy thế nào dc coi là 1 cuộc tấn công thành công
1 cuộc tấn công thành công là khi có 1 chiến báo gửu về báo cáo cuộc tấn công đó
các trường hợp sau đây kô dc coi là 1 cuộc tấn công
Bộ binh của bạn đến cướp bóc tp A nhưng gặp thuỷ quân phong toả phải quay về
Bộ binh của bạn đến cướp bóc tp A nhưng thua trận và ko còn lính trở về ( nếu còn lính trở về vẫn dc coi là 1 lần tấn công )
Thuỷ quân của bạn đến phong toả tp A và thua trận ko có tầu trở về ( nếu có tầu trở về vẫn dc coi là 1 lần tấn công
Thuỷ quân của bạn đến phong toả tp A nhưng ko gặp tầu địch ( tuy bạn vẫn phong toả dc tp A nhưng ko có chiến báo ---> ko bị coi là 1 lần tấn công )
H2S
SuperSpam
SuperSpam
H2S

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeSun Jan 04, 2009 6:54 pm

ác mình bị bashing rồi Crying or Very sad
Đánh mấy thằng x, i mà bị Crying or Very sad
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 1:40 pm

Dạo này tui cũng đang sợ mấy đứa (x)(i) nó chơi lại lắm, mỗi thằng quanh nhà cũng bị chục lần một ngày híc híc
http://vn.myblog.yahoo.com/huynh_manhhung
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 3:30 am

trời ! chả lẽ mấy anh đánh mấy ông (x) + (!) liên tục vượt 6 lần/ngày sao ? đánh nhau mới như vậy chứ farm các nhà thì 1 ngày đánh tối đa em đánh có 2 hay 3 lần là cùng , mấy anh farm pro quá , chắc cướp được nhiều tài nguyên lắm đây hihi , em cướp ko bằng các anh nên được ít thôi nhưng đủ sống qua ngày rồi chắc như ăn bắp
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 8:33 am

Chỉ đánh lúc đầu thôi, vì (i) và (x) ăn một lần cho nó trống kho rồi bữa sau làm 2 3 chuyến là vừa Evil or Very Mad
BabyKill
Binh Bét
Binh Bét

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeThu Jan 22, 2009 6:28 pm

http://board.ikariam.vn/index.php?page=Thread&postID=36569#post36569

thằng này nó report em, em có bị bashing không ta Razz
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitimeFri Jan 23, 2009 8:23 pm

Nó đã report rồi thì cho quân qua nhà nó mấy chục phát luôn đi dù gì cũng đã bị report rồi mờ Evil or Very Mad
Sponsored content

luật bashing Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: luật bashing   luật bashing Icon_minitime

luật bashing
Trang 1 trong tổng số 1 trang