VIKING
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VIKING

Lấy Chiến Tranh Nuôi Chiến Tranh

Trang ChínhTrang Chính  Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking

Go down 
manhtruc2005
hmh_jxonline
shuribasara
kissmez
8 posters
Tác giảThông điệp
kissmez
Dân Quân Tự Vệ
Dân Quân Tự Vệ

Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 12:26 pm

Lúc đầu chủ LM Kil là HongHai đã hứa với chủ LM TGL là JonnyChung sẽ hok đánh mem TGL. Rồi tuần trước bên Kill có vi phạm. HongHai đã nói lại 1 lần nữa. Và có hỏi rằng bị band thì ra sao? Tụi mình đã cho đánh thoải mái rồi. Mà hôm nay AlgelDuck lại đánh Zell Dinch bên tôi (chú này hok hề bị band). Như vậy có phải lời nói của chủ LM hok có hiệu lực đối với mem trong Kill :ngoaymui:
shuribasara
Binh Nhất
Binh Nhất
shuribasara

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 12:53 pm

Đi ăn tết đi bà con, hôm nay hình như là 1/1/2009 mừ Smile Smile Smile
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 1:21 pm

Mời ăn tết về xong full 30 tàu^^
http://vn.myblog.yahoo.com/huynh_manhhung
manhtruc2005
Binh Bét
Binh Bét
manhtruc2005

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 1:34 pm

đừng nóng kiss ơi từ từ khoai nó mới nhừ hehehe
mới ăn tết tây = 19 tàu hàng đã về thấu cảng kiss kiss
kissmez
Dân Quân Tự Vệ
Dân Quân Tự Vệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 6:29 pm

Bên ViKing nói như vầy là sao. Đã hứa thì phải làm chứ. Nếu hok làm đừng có hứa
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 7:51 pm

Chủ guild ăn tết chưa về, khi nào về sẽ trả lời làm gì mà nóng thế :ngacnhien:
Oh hay hôm này mùng 1 ko đi chơi lại ngồi đây chơi game, chán thế :roll:
kissmez
Dân Quân Tự Vệ
Dân Quân Tự Vệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 9:51 pm

Nóng gì. Thử hỏi. Tôi pm cả 4 cách. Vào 4rum LM các ông. Gởi mess ngoại giao. Gởi tin nhắn trong diễn đàn ikariam. Lúc chiều có thấy Honghai online trong 4rum ika. Như vầy là chưa ăn tết về sao?? Vậy có phải trong Kill Honghai nắm hết chức vụ hok? Đến lúc tôi gởi mess này AlgelDuck vẫn còn đánh tiếp
wintercloud
SpamMaster
SpamMaster
wintercloud

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 9:56 pm

hòng hai YH ko ON ikariam ko on cười: thông cảm mệt các chức vụ ổng nắm giữ hết chứ sao nữa ko tin ko tin
temi88
Binh Nhì
Binh Nhì
temi88

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 10:33 pm

Vì thế honghai nên chuyển bớt chức vụ ngoại giao cho ai đấy đẹp zai( như mình chẳng hạn :cuoideu: :cuoideu: )
kissmez
Dân Quân Tự Vệ
Dân Quân Tự Vệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 12:15 am

Thêm 1 vấn đề này nữa. Tối nay. Chủ LM PDG đang đánh 1 mem trong LM tôi. Hỏi thì ổng bảo thíu tiền. Tôi nói đừng đánh nữa. Và ổng nói là được bên Kill giới thiệu chỗ farm vàng. Hok bik có thật hok. Nhưng nếu quả thật thì chúng tôi hok hề hài lòng vì thái độ này của 1 số mem Kill. Hok đánh hok có nghĩa là xúi giục kẻ khác đánh chúng tôi. Thà rằng bạn kia tự tìm đến, còn bên này được người của LM Kill giới thiệu. Như vậy có phải là đâm sau lưng hok nào
Godlove
Dân Quân Tự Vệ
Dân Quân Tự Vệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeThu Jan 15, 2009 9:17 am

mấy bác TGL béo lắm yêu nhưng toàn cảng cấp 1 Crying or Very sad nhà giàu chia anh em tý có sao đâu cười
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 10:28 am

Dạo này các lm đều lo củng cố đợi chờ phiên bản mới, chắc khi bản 0.3 ra thì Gamma sẽ xảy ra thế chiến toàn sv quá^^
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 3:53 am

chủ LM PDG đánh TGL ? ban kissmez có thể nói rõ tên người đó được ko vì hiện chủ LM PDG đã ko chơi ika nữa mà chuyển sang chơi Linh Vương . mà bây giờ ko còn PDG nữa rồi . mong bạn nói cụ thể tên người đó nha cười
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 8:28 am

Uchiha đã viết:
chủ LM PDG đánh TGL ? ban kissmez có thể nói rõ tên người đó được ko vì hiện chủ LM PDG đã ko chơi ika nữa mà chuyển sang chơi Linh Vương . mà bây giờ ko còn PDG nữa rồi . mong bạn nói cụ thể tên người đó nha cười
Vấn đề này xảy ra lâu lắm rồi, bác nên coi ngày post bài trước đã mệt
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 12:48 pm

hì !
em ko để ý ngày post ^^
hmh_jxonline
Thiếu Úy
Thiếu Úy
hmh_jxonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 4:53 pm

Phải để ý thì thông tin mới cập nhật chứ mấy bác, mà giờ PDG giải tán rồi ah^^
Uchiha
Học Viên Sĩ Quan
Học Viên Sĩ Quan
Uchiha

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 6:06 pm

úi ! bác Spam ác thế tưởng nắm bắt thông tin của ika nhanh lắm chứ
PDG giải tán vì chủ LM ko chơi ika nữa mà chuyển sang chơi linh vương , ông wintercloud cũng có chơi ika nữa đâu mà chơi linh vương cùng ông chủ LM PDG kìa mệt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking   Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking Icon_minitime

Gởi chủ LM & anh em trong guild Viking
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dk vô viking
» Hello Viking !!!
» Viking game :))
» Viking game II :P
» Xin gia nhập LM Viking